logo CÔNG TY VIỄN THÔNG BÁCH KHOA

Sfp Multi-Mode Fiber 10gbps Ubiquiti Uf-Mm-10g (CHƯA CẬP NHẬT)

Nhà cung cấp: UBIQUITI UNIFI
Mã sản phẩm: (Đang cập nhật...)
Tình trạng: Còn hàng
1.230.000₫

• Tốc độ : 10 Gbps
• Chuẩn kết nối : (2) LC
• Tx/Rx : 850nm / Khoảng cách  truyền dẫn tối đa: 300 mét
 

Hãy gọi Liên hệ 0916.420.420

"Module quang Multi-Mode Fiber
• Multi-Mode Fiber
• Tốc độ : 10 Gbps
• Chuẩn kết nối : (2) LC
• Tx/Rx : 850nm
• Khoảng cách  truyền dẫn tối đa: 300 mét
 

Nội dung tùy chỉnh viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)

avatar
Xin chào
close nav